# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
151 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรภัทร | ยอดรักษ์ | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
152 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สิริโชค | แท่นนิล | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
153 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นิชธาวัลย์ | จันทร์แจ่มใส | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
154 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธัญญารัตน์ | ฮั่นเฉียง | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
155 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลชนก | เอื้อชาติ | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
156 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฎฐมณฑ์ | รงทอง | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
157 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศิวกร | พลภักดี | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
158 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชวัลลักษณ์ | บัวศรี | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
159 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีรภัทร | ปิ่นแก้ว | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
160 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ยศวรุตม์ | พิมล | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
161 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รัตนา | ผายพันธ์ | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
162 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัลยา | วงค์ราชบุตร | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
163 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เปรมนีย์ | เข็มขาว | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
164 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | ขำชุมพร | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
165 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญาณิศา | ภูมิไชยา | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
166 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วริศรา | ปาลโมกข์ | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
167 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เปมิกา | นิลเอี่ยม | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
168 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นภัสสร | ทองแช่ม | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
169 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พัทธาภณ | ไชยพนกูล | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
170 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รวินทร์ | ศรีแสง | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
171 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จรรยมณฑน์ | อัมพปานิต | โรงเรียนวัดวิชิตธาราราม | วัดวิชิตธาราราม | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
172 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูริณัฐ | ดำสุข | โรงเรียนบ้านนาแค | วัดชมพูพนัส | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
173 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เมธาสิทธิ์ | ทองเอี้ยว | โรงเรียนบ้านนาแค | วัดชมพูพนัส | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
174 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศศินัดดา | หนูจุ้ย | โรงเรียนบ้านนาแค | วัดชมพูพนัส | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
175 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จันทมณี | บำรุงเพชร | โรงเรียนบ้านนาแค | วัดชมพูพนัส | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
176 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐิวุฒิ | คงเหล่ | โรงเรียนบ้านนาแค | วัดชมพูพนัส | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
177 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เกษณี | บินซามัน | โรงเรียนบ้านนาแค | วัดชมพูพนัส | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
178 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปิยธิดา | เรืองนรินทร์ | โรงเรียนบ้านนาแค | วัดชมพูพนัส | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
179 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จริยลักษณ์ | วารีเพชร | โรงเรียนบ้านนาแค | วัดชมพูพนัส | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
180 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | ทองเพชร | โรงเรียนบ้านนาแค | วัดชมพูพนัส | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
181 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐชา | ทองเพชร | โรงเรียนบ้านนาแค | วัดชมพูพนัส | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
182 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ลลิดา | หีตนาแค | โรงเรียนบ้านนาแค | วัดชมพูพนัส | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
183 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อารีรัตน์ | เหล่าจก | โรงเรียนบ้านนาแค | วัดชมพูพนัส | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
184 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อภินันทน์ | วิทา | โรงเรียนบ้านนาแค | วัดชมพูพนัส | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
185 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชานนท์ | เจริญมี | โรงเรียนวัดไตรรัตนากร | วัดไตรรัตนากร | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
186 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูริทัต | แก้วศรี | โรงเรียนวัดไตรรัตนากร | วัดไตรรัตนากร | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
187 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิภาวดี | ลาดบูลย์ | โรงเรียนวัดไตรรัตนากร | วัดไตรรัตนากร | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
188 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กวินารัตน์ | มากมิตร | โรงเรียนวัดไตรรัตนากร | วัดไตรรัตนากร | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
189 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สราวุฒิ | รักถิ่นเดิม | โรงเรียนวัดวิชิตธาราราม | วัดวิชิตธาราราม | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
190 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | บำรุง | โรงเรียนวัดวิชิตธาราราม | วัดวิชิตธาราราม | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
191 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัชพล | ทิพเจริญ | โรงเรียนวัดชยาราม | วัดชยาราม | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
192 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฉัตรชัย | รัตนารักษ์ | โรงเรียนวัดชยาราม | วัดชยาราม | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
193 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาภัค | ศรีงาม | โรงเรียนวัดชยาราม | วัดชยาราม | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
194 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อดิศร | เพ็งสกุล | โรงเรียนวัดชยาราม | วัดชยาราม | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
195 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมลรัตน์ | รัตนบุรี | โรงเรียนวัดชยาราม | วัดชยาราม | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
196 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นาย | ธนกฤต | แก้วนาม | โรงเรียนบ้านหนองมน | วัดจำปา | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
197 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | จณารัตน์ | ชูคำ | โรงเรียนบ้านนาแค | วัดชมพูพนัส | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |