# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
201 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วัชรพงศ์ | ทิพย์แก้ว | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
202 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงศ์พิสิทธ์ | ทองชอุ่ม | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
203 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรภัทร | ปาลคเชนทร์ | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
204 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พิชิตชัย | ร้อยเอ็ด | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
205 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงษ์พิพัฒน์ | รุ่งเรือง | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
206 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปานรมี | ทองประดับ | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
207 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภาณุพงศ์ | ทองจันทร์ | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
208 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สถาพร | คุ้มบุญ | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
209 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรภัทร์ | คงทอง | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
210 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณธวัฒน์ | นุ่นนา | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
211 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พัชรกฤษฎ์ | พันธุรักษ์ | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
212 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนเดช | ช่วยเมือง | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
213 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จิราภา | สอาดมาตปัญญา | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
214 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วริศรา | แต่งนวล | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
215 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สิรธีร์ | สรรพา | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
216 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชยธร | พรหมธรรม์ | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
217 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษณะ | ทองไพร | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
218 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สแตมห์ | สายสวัสดิ์ | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
219 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัลยาลักษณ์ | แจ่มกระจ่าง | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
220 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วรพรต | สุขแสง | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
221 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐนนท์ | จุ้ยสุวรรณ | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
222 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ยุทธินันท์ | วรอินทร์ | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
223 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฏฐกันย์ | ปาลคเชนทร์ | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
224 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐพัชร์ | เจ๊ะสะนิ | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
225 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รัชนีกร | เรวัตรังสี | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
226 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ตันธกฤษ | ศรีนิล | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
227 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อรอุมา | ช่วยเมือง | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
228 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนุดม | ทิพมนเทียน | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
229 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภณัฐ | ชูจันทร์ | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
230 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐภัทร | บุญลึก | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
231 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนินทร | แสงสุวรรณ | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
232 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นภาวรรณ | โพธิ์ถาวร | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
233 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เสกสรรค์ | ช่วยเมือง | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
234 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กาญธิดา | ชิตเชื้อ | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
235 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรัญณัฏฐ์ | ศักดา | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
236 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ถิโรดม | รอดเจริญ | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
237 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปกามาศ | เทียมกลาง | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
238 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณภัทร | ทับทิมทอง | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
239 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เอกภาวี | ภูอ่อน | โรงเรียนบ้านตาขุน | วัดตาขุน | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
240 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภวิชญ์ | สัมพันธ์ | โรงเรียนบ้านพัฒนา | วัดไกรสร | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
241 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูมิภัทร | ทับเมือง | โรงเรียนบ้านพัฒนา | วัดไกรสร | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
242 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พรภวิษย์ | หลิมกุล | โรงเรียนบ้านพัฒนา | วัดไกรสร | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
243 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูวดล | แซ่ตั้น | โรงเรียนบ้านพัฒนา | วัดไกรสร | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
244 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อชิตพล | วัญญา | โรงเรียนบ้านพัฒนา | วัดไกรสร | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
245 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปฏิวัติ | เสามุกดา | โรงเรียนบ้านพัฒนา | วัดไกรสร | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
246 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | ชัยธรรม | โรงเรียนบ้านพัฒนา | วัดไกรสร | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
247 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อิทธิพล | แก้วยิ้ม | โรงเรียนบ้านพัฒนา | วัดไกรสร | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
248 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปฏิวัติ | บุตรฤทธิ์ | โรงเรียนบ้านพัฒนา | วัดไกรสร | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
249 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนวิชญ์ | วิเชียรรัตน์ | โรงเรียนบ้านพัฒนา | วัดไกรสร | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |
250 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วริศรา | สุภะดี | โรงเรียนบ้านพัฒนา | วัดไกรสร | คณะจังหวัดสุราษฎร์ธานี |