1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มณฑา | แก้วสองศรี | โรงเรียนวัดไทรใหญ่ | วัดไทรใหญ่ | คณะจังหวัดสงขลา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาภรณ์ | โปจีน | โรงเรียนวัดไทรใหญ่ | วัดไทรใหญ่ | คณะจังหวัดสงขลา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชลนาวดี | บุญญะ | โรงเรียนวัดไทรใหญ่ | วัดไทรใหญ่ | คณะจังหวัดสงขลา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธัชกร | หนูวิไลไส | โรงเรียนวัดไทรใหญ่ | วัดไทรใหญ่ | คณะจังหวัดสงขลา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พิตตินันท์ | คงสม | โรงเรียนวัดไทรใหญ่ | วัดไทรใหญ่ | คณะจังหวัดสงขลา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนดล | ทองชูช่วย | โรงเรียนวัดไทรใหญ่ | วัดไทรใหญ่ | คณะจังหวัดสงขลา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | โชติกา | พรรคยู | โรงเรียนวัดไทรใหญ่ | วัดไทรใหญ่ | คณะจังหวัดสงขลา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อัญชิสา | มัคฆะ | โรงเรียนวัดไทรใหญ่ | วัดไทรใหญ่ | คณะจังหวัดสงขลา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทร์มน | ช่างทอง | โรงเรียนวัดไทรใหญ่ | วัดไทรใหญ่ | คณะจังหวัดสงขลา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุริยา | บุญญะ | โรงเรียนวัดไทรใหญ่ | วัดไทรใหญ่ | คณะจังหวัดสงขลา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชยพล | อนันตณรงค์ | โรงเรียนวัดไทรใหญ่ | วัดไทรใหญ่ | คณะจังหวัดสงขลา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปณภัทร | อินทรมณี | โรงเรียนวัดไทรใหญ่ | วัดไทรใหญ่ | คณะจังหวัดสงขลา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พฤฒิพงศ์ | เพ็ชรสัย | โรงเรียนวัดไทรใหญ่ | วัดไทรใหญ่ | คณะจังหวัดสงขลา |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | กนกพร | ศิริวรรณ | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | โกมินทร์ | ทองจันทร์แก้ว | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | ปาริชาติ | แสงเขียว | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | พิชญาภัค | หมัดหลี | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | จารุภัทร | คงคล้ายแก้ว | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | ธิดารัตน์ | พลเที่ยง | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | นริศรา | เล่งวงค์ | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | บัณฑิตา | เตะเส่งซ้าย | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | พัณณิตา | พรหมเมศร์ | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | ลักษ์คณา | เรืองทอง | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | วรรธิษา | สกุลวงศ์ | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | หทัยรัตน์ | บุญสง | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | อานัตชา | ใหม่แก้ว | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | เปมิกา | พาหุมันโต | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | เขมิกา | กลิ่นพิทักษ์ | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ณัฐชนน | ศรีสอาด | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ณัฐณิชา | ศรีสอาด | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ธัญญารัตน์ | บัวพรม | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ธีรภัทร | ซ้ายหนู | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | พรฤดี | เภาทอง | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | พัชรินทร์ | ศรีบัว | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | พิราษฎร์รัก | เกาะยอ | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | แพรทิพย์ | เรืองดำ | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | วรกมล | จันทสุวรรณ | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | สันติภาพ | เสนีย์ | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | สิทธิโชค | ชูหาญ | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | สิราวรรณ | ทองชุมนุม | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | สุนิษา | เพชรสวัสดิ์ | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | อาภาภัทร | สุวรรณมณี | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | กษิดิ์เดช | คงพลู | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | กุลกัลยา | นวนทอง | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | จิราพัชร | จันทร์สุวรรณ | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ชนิดา | คงเขียว | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ชยากร | ถนนแก้ว | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ชัญญมณฑ์ | เพ็ชรบุญ | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ญาณสิรี | หนูรัตน์แก้ว | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ฐานิดา | เอียกแก้ว | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๒ สงขลา | วัดไสท้อน | คณะจังหวัดสงขลา |