# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฐปพล | เจริญสุข | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กันต์ธร | ถมมา | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปรเมศร์ | ตามสีรัมย์ | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รัดชานน | ยอดแดง | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชัยชนะ | น้อยใหญ่ | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จักรริน | สุภาพร | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤษกร | บอนไธสง | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จักรกฤษ | ทรงศรี | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชติพัทธ์ | นวลแสง | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชยพล | เงาลี | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูวดล | แก้วจวง | โรงเรียนวัดศิริบรรพต | วัดศิริบรรพต | คณะจังหวัดลพบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐพล | คล่องจริง | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกร | ขุนการินทร์ | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนัตถ์ | อ่อนพุทรา | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธัญเทพ | แสวงสุข | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นิธิทัศ | ปัถมัง | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นิโรจ | เขียวมี | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปองภพ | หลาบงาม | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อันน์ | มาอยู่ | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุริยา | พูลผล | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนรักษ์ | สมยา | โรงเรียนวัดศิริบรรพต | วัดศิริบรรพต | คณะจังหวัดลพบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีรพัฒน์ | ลากะสงค์ | โรงเรียนวัดศิริบรรพต | วัดศิริบรรพต | คณะจังหวัดลพบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พิพัฒน์ | หนุนกุศล | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงษ์ศักดิ์ | หนุนกุศล | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรวัฒน์ | จันทวงษ์ | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรพงษ์ | บุญอ่อน | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วงศกร | อากรนาค | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภกิจ | ขุนการินทร์ | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณภัทร | คล่องจริง | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฏฐกานต์ | ชอบด้วยไถ | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศักดิ์ชัย | เสาฮอง | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กัณภัทร | แก้วเก็ต | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชยุตพงศ์ | มะกรูดอินทร์ | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุฬาลักษณ์ | จันลิสิ | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐญาดา | นำมะโนสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วิไลรัตน์ | แสงคุณ | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วิรภัทรา | ยอดยิ่งวรพันธ์ | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปุณณภา | คำตั้ว | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปาลิตา | ชุ่มหิน | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ลลิตา | บัวชื่น | โรงเรียนวัดศิริบรรพต | วัดศิริบรรพต | คณะจังหวัดลพบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปวริศา | ปิ่นวันนา | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ขวัญหทัย | เกิดทรัพย์ | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปลายฟ้า | - | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปลายน้ำ | - | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐธิดา | บัตจัตุรัส | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อุ้มรักษ์ | - | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อภิญญา | คล่องจริง | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กฤติยาณี | พรหมสีทอง | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรรณิษา | สมบูรณ์ | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กานต์เกล้า | สุขสำราญ | โรงเรียนบ้านท่ามะนาว | วัดท่ามะนาว | คณะจังหวัดลพบุรี |