# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อัษฎาวุธ | สีงาม | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นิราวัลย์ | พิมพ์โคตร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
3 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | สำเนียง | โยธี | วัดโสภณาวัน | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วชิรวิทย์ | ปัจจาเณย์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธีรยุทธ | อรัญวาส | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
6 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | ทองอินทร์ | มาลัยขวัญ | วัดโสภณาวัน | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศรันต์ | ศรีกัน | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ชุดาภา | แน่นอุดร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
9 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | เปรื่อง | สมทรัพย์ | วัดโสภณาวัน | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูมรินทร์ | บุญมาก | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ทัตเทพ | ศีลพร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
12 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | อำนวย | เกตุสงกา | วัดโสภณาวัน | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐนิชา | ผางเวศ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณิชชานันท์ | ชมพูพื้น | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
15 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาย | วิทวัส | ดอนปราการ | วัดโสภณาวัน | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นับดาว | คณานิตย์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พีรพร | วรรณทอง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
18 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | ชยาทิพย์ | เกตุสงกา | วัดโสภณาวัน | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศิริชัย | ศรีวิชัย | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรกนก | ประทุมทอง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
21 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | เด็กชาย | วรเมธ | ศรีละมัย | วัดโสภณาวัน | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อนุชิต | ปิดป้อง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศักดินนท์ | สิงห์นุโคตร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
24 | อุดมศึกษา | ผอ. | นาย | เชาวนันท์ | โสโท | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนาวุฒิ | อ่อนนอก | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธีรภัทร | พิมพ์โคตร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
27 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | รุ่งฤดี | บุญเกิด | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จีรพัฒน์ | สว่างอาราณ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพงษ์ | กวนปราบ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
30 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | วิภาพร | ธรรมวิเศษ | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ระพีพัฒน์ | ชารีรักษ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ตะวัน | สีเทา | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
33 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาย | อนุวัฒน์ | เคนตา | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กวีพนธ์ | สุนทองห้าว | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธเนศร์ | ประทุมทอง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
36 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาย | ชานนท์ | นาสุริวงษ์ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พิพัฒน์พงษ์ | พานะสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สิรดนัย | ผางเวศ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
39 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | ยุภาวรรณ | สอนประเทศ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นราธิป | พลแสนเมือง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพล | โกติรัมย์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
42 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | หทัยภัทร | หารวาระ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธนภรณ์ | ประดับประดา | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | มนต์นภา | ชัยสงค์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
45 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาย | เอกลักษณ์ | ทัพจันทร์ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฏฐกานต์ | โยธี | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
47 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | กิ่งกาญจน์ | พรมวงษ์ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อุษณิษา | พนมโชติ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
49 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | พัชรี | ศิริ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ฑิตฐิตา | คุณประเสริฐ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |