1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพงษ์ | กวนปราบ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สาวิตรี | กาพล | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กวินภพ | กินนะรี | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤษณะ | กุลาจันทร์ | โรงเรียนบ้านหนองแวงป่งสัง | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ขวัญฤดี | กุลาจันทร์ | โรงเรียนบ้านหนองแวงป่งสัง | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นับดาว | คณานิตย์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภานุวัฒน์ | คำมุงคุณ | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
8 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | ทองทรัพย์ | คำหอม | โรงเรียนนิคมโคกม่วงศรีสมพร | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
9 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | ปัทมา | คำเลิศ | โรงเรียนนิคมโคกม่วงศรีสมพร | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จามิกร | คำไทยกลาง | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ฑิตฐิตา | คุณประเสริฐ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภานุพงษ์ | จันทร์พริก | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อภิสรา | จันทร์อินทร์ | โรงเรียนนิคมโคกม่วงศรีสมพร | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
14 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | ปาณิสรา | จันทร์เพ็ง | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิรภพ | จันเกิ้น | โรงเรียนนิคมโคกม่วงศรีสมพร | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นฤภร | จำปารุ่ง | โรงเรียนนิคมโคกม่วงศรีสมพร | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วิชัย | จุมพลติง | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณิชชานันท์ | ชมพูพื้น | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | มนต์นภา | ชัยสงค์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปราชญ์ปริญ | ชาติผา | โรงเรียนบ้านหนองแวงป่งสัง | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ระพีพัฒน์ | ชารีรักษ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นัธทวัฒน์ | ด้วงเคน | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
23 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาย | วิทวัส | ดอนปราการ | วัดโสภณาวัน | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | มุฑิตา | ดาระหงษ์ | โรงเรียนบ้านหนองแวงป่งสัง | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จารุเนตร | ถากา | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธันย์ชนก | ทนทาน | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อรวรรณ | ทองยศ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัญญพัชร | ทับลา | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
29 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาย | เอกลักษณ์ | ทัพจันทร์ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรโชติ | ทิพย์สุข | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
31 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | วิภาพร | ธรรมวิเศษ | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รจนา | นรินทร์ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | นาคแว่น | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพล | นามวงษ์ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | บัณฑิต | นาสุริวงษ์ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
36 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาย | ชานนท์ | นาสุริวงษ์ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตกร | นาสุริวงษ์ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กาญจน์ธาดา | นาหมื่น | โรงเรียนบ้านหนองแวงป่งสัง | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พัชรพล | บัวผัน | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิยะดา | บำรุงสำราญ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูมรินทร์ | บุญมาก | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เกรียงไกร | บุญฤทธิ์ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภัทรชัย | บุญฤทธิ์ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวุฒ | บุญออน | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
45 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | รุ่งฤดี | บุญเกิด | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นภัสกร | บุญแก้ว | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปวรรุจ | บุตรด้วง | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เกรียงไกร | บุตรสา | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุปัญญา | ประดับคำ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธนภรณ์ | ประดับประดา | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |