# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อัษฎาวุธ | สีงาม | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วชิรวิทย์ | ปัจจาเณย์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธีรยุทธ | อรัญวาส | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศรันต์ | ศรีกัน | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูมรินทร์ | บุญมาก | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ทัตเทพ | ศีลพร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศิริชัย | ศรีวิชัย | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
8 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | เด็กชาย | วรเมธ | ศรีละมัย | วัดโสภณาวัน | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อนุชิต | ปิดป้อง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศักดินนท์ | สิงห์นุโคตร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนาวุฒิ | อ่อนนอก | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธีรภัทร | พิมพ์โคตร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จีรพัฒน์ | สว่างอาราณ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพงษ์ | กวนปราบ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ระพีพัฒน์ | ชารีรักษ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ตะวัน | สีเทา | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กวีพนธ์ | สุนทองห้าว | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธเนศร์ | ประทุมทอง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พิพัฒน์พงษ์ | พานะสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สิรดนัย | ผางเวศ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นราธิป | พลแสนเมือง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพล | โกติรัมย์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นพกร | มาภิรมย์ | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เกรียงไกร | บุตรสา | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วันชนะมิเชล | เลอแฟรส์ | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สงกรานต์ | พั้วโพธิ์ | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พัชรพล | บัวผัน | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภานุวัฒน์ | คำมุงคุณ | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภานุพงษ์ | จันทร์พริก | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จามิกร | คำไทยกลาง | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษฎา | ใจเบา | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | บัณฑิต | นาสุริวงษ์ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เกรียงไกร | บุญฤทธิ์ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุปัญญา | ประดับคำ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วราวุฒิ | แก้วก่า | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นัธทวัฒน์ | ด้วงเคน | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวุฒ | บุญออน | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐกร | เมิดไธสงค์ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธวัชชัย | สีจันทร์ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สิทธิศักดิ์ | เหล่าอรรคะ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตกร | นาสุริวงษ์ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภกฤต | มาตรเหลือง | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นภัสกร | บุญแก้ว | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วิชัย | จุมพลติง | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนะวิทย์ | สอนเสริม | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชญานนท์ | เค้ามิม | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพล | นามวงษ์ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติภูมิ | รัตนมงคล | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐกรณ์ | แหม่งปัง | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วีระพัฒน์ | สาโถน | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |