# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | สำเนียง | โยธี | วัดโสภณาวัน | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
2 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | ทองอินทร์ | มาลัยขวัญ | วัดโสภณาวัน | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
3 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | เปรื่อง | สมทรัพย์ | วัดโสภณาวัน | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
4 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | อำนวย | เกตุสงกา | วัดโสภณาวัน | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
5 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาย | วิทวัส | ดอนปราการ | วัดโสภณาวัน | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
6 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | ชยาทิพย์ | เกตุสงกา | วัดโสภณาวัน | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
7 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | เด็กชาย | วรเมธ | ศรีละมัย | วัดโสภณาวัน | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
8 | อุดมศึกษา | ผอ. | นาย | เชาวนันท์ | โสโท | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
9 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | รุ่งฤดี | บุญเกิด | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
10 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | วิภาพร | ธรรมวิเศษ | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
11 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาย | อนุวัฒน์ | เคนตา | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นพกร | มาภิรมย์ | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เกรียงไกร | บุตรสา | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วันชนะมิเชล | เลอแฟรส์ | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สงกรานต์ | พั้วโพธิ์ | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พัชรพล | บัวผัน | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภานุวัฒน์ | คำมุงคุณ | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภานุพงษ์ | จันทร์พริก | โรงเรียนบ้านโคกม่วย | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อัษฎาวุธ | สีงาม | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นิราวัลย์ | พิมพ์โคตร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วชิรวิทย์ | ปัจจาเณย์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธีรยุทธ | อรัญวาส | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศรันต์ | ศรีกัน | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ชุดาภา | แน่นอุดร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูมรินทร์ | บุญมาก | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ทัตเทพ | ศีลพร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐนิชา | ผางเวศ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณิชชานันท์ | ชมพูพื้น | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นับดาว | คณานิตย์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พีรพร | วรรณทอง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศิริชัย | ศรีวิชัย | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรกนก | ประทุมทอง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อนุชิต | ปิดป้อง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศักดินนท์ | สิงห์นุโคตร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนาวุฒิ | อ่อนนอก | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธีรภัทร | พิมพ์โคตร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จีรพัฒน์ | สว่างอาราณ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพงษ์ | กวนปราบ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ระพีพัฒน์ | ชารีรักษ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ตะวัน | สีเทา | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กวีพนธ์ | สุนทองห้าว | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธเนศร์ | ประทุมทอง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พิพัฒน์พงษ์ | พานะสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สิรดนัย | ผางเวศ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นราธิป | พลแสนเมือง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพล | โกติรัมย์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธนภรณ์ | ประดับประดา | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | มนต์นภา | ชัยสงค์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฏฐกานต์ | โยธี | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อุษณิษา | พนมโชติ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |