# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | นุศรา | เกตุสงกา | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณรงค์ฤทธิ์ | กองอ้น | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
3 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาย | มงคล | เฟื่องแดน | วัดโสภณาวัน | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สุกัญญา | วงษ์ธรรม | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณกรกุล | ศิริวรพิทักษ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
6 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | ศราวดี | หารวาระ | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภัทรพนธ์ | ศรีบุญเรือง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ปิยะ | ใจซื่อ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
9 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | ทิตยา | เหล่าอรรคะ อินพรมภา | โรงเรียนบ้านโนนสูงหนองสวรรค์ | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สหรัฐ | ชารีรักษ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภูริพัฒน์ | พะชะ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนบูรณ์ | ภูเงิน | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ศักดิศรณ์ | สิงห์นุโคตร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีรพล | แก้วปัญญา | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พัฒนพล | จันทร์พรม | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วุฒิธา | เถื่อนแอ้น | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชนกร | ดอนพันพล | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มุฑิตา | เหลากุล | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พิทักษ์ | นามนนท์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐริณีย์ | ผิวเผื่อน | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนกร | อ่อนเค | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัคพล | พลบูรณ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | รัตติกาล | จระเข้ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จักริน | สว่างอารามณ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ปริญญาพร | ดีสม | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัทรกร | ศรีบุญเรือง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | เพ็ญนภา | สีเทา | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปิยนันท์ | พานะสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ประภัสสร | นินทิราช | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | เพชรโก | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ธนพร | เสนามนตรี | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณรงค์ฤทธิ์ | ศรีทองแดง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ประภาภรณ์ | ทินวงษ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ปภาษกรณ์ | เชิงชล | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปพิชญา | จันทร์สงวน | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ภัทรปภา | พันทัง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นรินทร์ธร | มูลฉลู | โรงเรียนบ้านหนองแวงป่งสัง | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุพศิน | ปิดป้อง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นพเก้า | เพิ่มมงคล | โรงเรียนบ้านหนองแวงป่งสัง | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อนุชิต | แห่งภูเขียว | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จุฑาภรณ์ | ธรรมภักดี | โรงเรียนบ้านหนองแวงป่งสัง | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อริศราพร | สิงห์นุโคตร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมสุดา | พิมโสดา | โรงเรียนบ้านหนองแวงป่งสัง | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อรจิรา | ไพรศาล | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศราวุธ | แข็งฤทธิ์ | โรงเรียนบ้านหนองแวงป่งสัง | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธัญญารัตน์ | ผาโคตร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐกิตติ์ | สีนาม | โรงเรียนบ้านหนองแวงป่งสัง | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุทาวดี | ภูเงิน | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วิรุต | สระบัว | โรงเรียนบ้านหนองแวงป่งสัง | วัดหนองสวรรค์ | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จิราภา | ศรีนุช | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |