# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จิราภา | ศรีนุช | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | เพชรโก | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ธนพร | เสนามนตรี | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณรงค์ฤทธิ์ | ศรีทองแดง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ประภาภรณ์ | ทินวงษ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | นุศรา | เกตุสงกา | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปพิชญา | จันทร์สงวน | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ภัทรปภา | พันทัง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุพศิน | ปิดป้อง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อนุชิต | แห่งภูเขียว | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อริศราพร | สิงห์นุโคตร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อรจิรา | ไพรศาล | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธัญญารัตน์ | ผาโคตร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุทาวดี | ภูเงิน | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ปภาษกรณ์ | เชิงชล | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ขวัญพิชชา | สมปู่ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ทิพวรรณ | กันหาป้อง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุรเดช | บุญยานาม | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พิพัฒน์ | สิงห์นุโคตร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พีรพล | ศรีสงคราม | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วรเมธ | โสนาพูน | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สิทธิโชค | จันทรสิงห์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สมเกียรติ | กะฐินศรี | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อดิศร | ผิวกระจ่าง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณรงค์ | แก้วลือชัย | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ทัศนัย | แสนโคก | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สิรภพ | นินทิราช | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ฉัตรยา | ศาสนา | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วุฒิธา | เถื่อนแอ้น | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณรงค์ฤทธิ์ | กองอ้น | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
31 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาย | มงคล | เฟื่องแดน | วัดโสภณาวัน | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สุกัญญา | วงษ์ธรรม | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณกรกุล | ศิริวรพิทักษ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภัทรพนธ์ | ศรีบุญเรือง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ปิยะ | ใจซื่อ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สหรัฐ | ชารีรักษ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภูริพัฒน์ | พะชะ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนบูรณ์ | ภูเงิน | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ศักดิศรณ์ | สิงห์นุโคตร | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีรพล | แก้วปัญญา | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พัฒนพล | จันทร์พรม | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ประภัสสร | นินทิราช | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชนกร | ดอนพันพล | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนกร | อ่อนเค | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปิยนันท์ | พานะสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | เพ็ญนภา | สีเทา | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัทรกร | ศรีบุญเรือง | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ปริญญาพร | ดีสม | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จักริน | สว่างอารามณ์ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | รัตติกาล | จระเข้ | โรงเรียนบ้านถิ่น | วัดโสภณาวัน | คณะจังหวัดหนองบัวลำภู |