# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เจษฎากร | เปลื้องกระโทก | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ภาคิน | เรียนจังหรีด | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พชร | รักษาสุวรรณ | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ธิมาภรณ์ | สายเพชรแสง | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรภัสร์ | เต็มเจริญชัย | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | โหวกฉิมพลี | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรภัทร | พลยุทธ์ภูมิ | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ณัฐวิภา | หีบสระน้อย | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธัญญลักษณ์ | ฟูทรัพย์นิรันดร์ | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิชชาพร | เกิดมงคล | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนดล | บัวผันสระน้อย | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | สารีทอง | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทิฐินันท์ | โลหะรัตน์ | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | ชิดตะขบ | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชลลัดดา | จำปาศรี | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กัณฐมณี | นิลชำนาญ | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิติศักดิ์ | รัตนจันทร์ | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ํธนพล | ลามจาตุ | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ศรัณย์พร | พลอยประเสริฐ | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | มงคล | นอมงิ้ว | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ศิริภัทษร | พลจันทึก | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รดาวรรณ | อาจปรุ | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อัคนี | จาดบรรเทิง | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | รวมกลาง | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรัญญา | พาพรมราช | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรัลญา | บุญลือ | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วีรยา | เสือภู่ | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศศิกานติ์ | บุญผง | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุดาทิพย์ | สินทูลพรมราช | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อธิติยา | ทิพยจักรพงศ์ | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | โลหะรัตน์ | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อภิภู | กุสูงเนิน | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อริษา | พุดพรมราช | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนา | งาพรมราช | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | ชอบพรมราช | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | บุบผาพรมราช | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จันทร์ปภัสร์ | ศรีงาม | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ฟ้าใส | กีรติพิทยา | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิณณพัต | แซ่ลิ่ม | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | รุ่งทิวา | เกิดมงคล | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิรัชญาภรณ์ | ทะยอมใหม่ | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สิทธิกร | พาพรมราช | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฉันท์ชยา | เดชจำเริญ | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สิทธิพล | ชนะพงมา | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทศพร | ทองขาว | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อรวรรณษา | เนียมฉิมพลี | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธวัชชัย | เนียมพรมราช | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อารยา | ปลื้มมะลัง | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปกรณ์ | ชูสูงเนิน | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | จินฎาภรณ์ | ชิดตะขบ | โรงเรียนบ้านปลายดาบ | วัดป่าฉัตรมงคล | คณะจังหวัดนครราชสีมา |