# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กฤตินันท์ | เชื่อมด่านกลาง | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กฤษณกันย์ | ดงกระโทก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กฤษณพล | คำกอง | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษณะ | เล็กกลาง | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กาญจนา | ผาธินันท์ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กิตติพัทธ์ | รดจันทร์ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จีรศักดิ์ | ชำนิกุล | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนาเมศ | เป้าพันดี | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชวพร | แซ่อัง | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณรงค์ฤทธิ์ | คำกอง | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ต้นกล้า | เรียรัมย์ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนะเทพ | อินแก้ว | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนาธิป | อินแก้ว | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนาธิป | สร้างการนอก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนาพัทธ์ | สร้้างการนอก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธิดาพร | ชินกระโทก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นนชนะชัย | ชวนกลาง | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นัชชา | เต็มสุข | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | นุชนาท | ขามรัตน์ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ประกายเพชร | ล้ำเลิศ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ประภาวดี | กิจจา | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ปริมาส | สุขเกษม | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พงษ์ทวี | คอกพิมาย | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรนภา | หนุนกระโทก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พิทักษ์ | เอี่ยมสะอาด | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิมชญา | บุตรชาลี | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิมพ์ชนก | แสดกระโทก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิมลวรรณ | แพกระโทก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พีรภัทร | เพ็ชรจีน | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัคจิรา | จิวแส | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ภัทราวุธ | เพิ่มชาติ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ภูตะวัน | จำรูญ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รชต | ต้นโศก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รัชชานันท์ | งาเกาะ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรรณชัย | มนอยู่พะเนา | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วรเมธ | ชัยสวรรณ์ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วันดี | เรียรัมย์ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วีรญา | สวนหนองปลิง | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศราวุธ | มอบกระโทก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ศิริวิมล | สุวิชัย | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สรชัช | ดัชถุยาวัตร | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สิรินทิพย์ | มอบกระโทก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุกิยาพา | สัมพัดทอง | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุดารัตน์ | มอบกระโทก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สุภัทพงษ์ | เมษมาลย์ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุภัทร | เนียมขุนทด | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อภัสรา | วงษ์พะเนา | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อรณิชา | แพกระโทก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อรรถวุฒิ | ลบศรี | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | เจษฎาภรณ์ | แดงดี | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |