# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คณพัฒน์ | เนียนสันเทียะ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนโชติ | หัสโก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คัคนินท์ | แจ้งขำ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เก็จแก้ว | คงทะเล | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฏฐมณฑ์ | เนียนสันเทียะ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | น้ำค้าง | ขุนแก้วพะเนา | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อภิรยา | ศรียงพะเนา | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สพล | งันเกาะ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุรชัช | สะใบ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูตะวัน | วันดีรัมย์ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงศกร | บุญพันธ์ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นนน | สุขอินพะเนา | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ผาภูมิ | ทองคำห่อ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เชิดชัย | เทียนมะเริง | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วีรภัทร | สะใบ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พงศกร | ปานจุ้ยพะเนา | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ก้องภพ | เก่งสกุล | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อนุรักษ์ | พิบูลย์สังข์ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พงศ์ภัค | สุขกระโทก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐกิตติ์ | พิทักษ์พันธ์ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พีรพงศ์ | ศรียางนอก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พรนภา | สียงค์พะเนา | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุพรรษา | แซ่แต้ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ภัทรปภา | เคนสันเทียะ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พิมพิกา | ชะวาลา | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ชญานี | ดายกระโทก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กิตติยาวดี | เนาวบุตร | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนากร | สำเภาทอง | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | คมสันต์ | ช้อยสระน้อย | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | ชำนิกุล | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กฤษฎา | มนอยู่พะเนา | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปริยาภัทร | อบหอม | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุพิชฌา | เก่งสกุล | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กมลวรรณ | หม่อมกระโทก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | นันทนา | สิทธิทูล | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ชนิดาภา | ห้อยพรมราช | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุดารัตน์ | ทองคำห่อ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อมิตา | ถึกพะเนา | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พิรมล | เประนาม | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ศศิประภา | กนกหงษ์ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | บุศกร | มอบกระโทก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ชัชฎาภรณ์ | เพิ่มชาติ | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | กมลรัตน์ | หัสโก | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ศิริบดินทร์ | แก้วมาพะเนา | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | วังคีรี | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | องอาจ | เพ็งพะเนา | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภาณุพงศ์ | เจ็กมะดัน | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สุธิดา | พิมพ์สาน | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สุธิตา | พิมพ์สาน | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อครพล | นาคเขียว | โรงเรียนบ้านทับช้าง | วัดป่าหนองสมอ | คณะจังหวัดนครราชสีมา |