# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐดนัย | โฉลกดี | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | กองพัน | กำปั่นทอง | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนเกียรติ | ดวงแก้ว | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | วงศกร | นามโคตร | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นันทรัตน์ | คงยิ่งหาญ | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธีรภัทร์ | ศรีโสม | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รชตะ | โนนวิเศษ | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | เมธา | กะการดี | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปัณณวิชญ์ | เกือมรัมย์ | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | สิปปกร | ถาพร | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปิยภัทร | แก้วเขียวงาม | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธนวัตน์ | สุขประสพ | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูทเนตร | ถาพร | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ปรีชา | มะลี | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศิรวิชญ์ | ก่อแก้ว | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | จิรานุวัฒน์ | ค้ำคูณ | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุกฤษฎิ์ | ชิมจันทร์ | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ชาคริต | ยังเจริญ | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อารักษ์ | กมล | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สรวิชญ์ | แป้นทอง | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | สิงคเวหน | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สิทธิโชค | ดรพันธ์พล | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศักรพล | โอดรัมย์ | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ปธานิน | โฉลกดี | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กมลวร | แตกช่อ | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ภคีนัยต์ | ลาแก้ว | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กุศลิน | ขาวงาม | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ทศพร | วิไลเลิศ | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุณีรัตน์ | เนตรแก้ว | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | คุณานนต์ | เรืองกระจาย | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฏฐ์นรี | จุไรย์ | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สหรัฐ | แรงจบ | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปริณดา | เพ็งโคตร | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภิณโญ | เดชสำโรง | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัทราพร | จิตต์สุภาพ | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | พรพิพัฒน์ | สุขพินิจ | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปภัสสร | อ่อนนาหาด | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ชนะภัย | แป้นทอง | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปวันรัตน์ | เพ็งโคตร | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | วุฒิไกร | เรือนริน | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภิญญาพัชญ์ | ภูแก้ว | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | วีรภัทร | สมดัง | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรรณวิษา | พันกระโทก | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | นันธิยา | ต้นสวรรค์ | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สกายลา แสนสุข | รอสซ์ | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | จริญญา | เชตวัน | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลลดา | นาคประโคน | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | นวรัตน์ | สุรสิงห์ | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศศิกานต์ | ศรีโสม | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | พัชราภรณ์ | วงษ์สารี | โรงเรียนบ้านแนงมุด | วัดภูแก้วพรหมมณี | คณะจังหวัดสุรินทร์ |