# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มิณวัฒน์ | สุเมธวัน | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุพิชามนต์ | หาญปราบ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อมลิน | รอดภัย | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพ์พริมา | ถนอมศักดิ์ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อารยา | บำรุงใจ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กันยาวีร์ | สานพภา | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กุลรัตน์ | บุนนาค | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จารุพิชญา | ผลพูน | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภูริชญา | รอดคลองตัน | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อุ้มบุญ | ฉายเพ็ชร | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อัฐภิญญา | ประจงใจ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชญ์สินี | พร้อมพงศทร | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มนต์ฤดี | โพธิ์ทวี | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กรชนก | จันทเลิศ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรากร | คงสอน | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิรวิชญ์ | ประมวล | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | บุญสิริ | พรหมนาค | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คมณรงค์ | ดิษฐะ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธัญยพิสิษฐ์ | ไชยวงษ์ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภนิจ | บูรณโกศล | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชิติพันธ์ | วิรุญจิตร์ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณภัทรสร | ธรรมสุทธิ์ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรายุ | เทาศิริ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภวิษธ์ | พิมสอน | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภศิษฏ์ | สุวรรณวิจิต | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวัฒน์ | วังสีรัง | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พชรคุณ | ปลางละออง | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ไตรภูมิ | ทิพย์รินทร์ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปกสยาม | ตรีทศจินดา | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธมลวรรณ | บุตรดี | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทีปพรรธน์ | ทะมาดี | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พัทธิ์ดนัย | เลิศลัคนา | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กันตพัฒน์ | สิงห์น้อย | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปรัชญ์ธนัส | สายทองคำ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | เนินไชย | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นภัสวรรณ | เจริญวงษ์ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ยลดา | ศีลมาตย์ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พลอยขวัญ | อินบำรุง | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พลอยขวัญ | อาภาเกียรติกุล | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อารีรัตน์ | บุญราศนี | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชญาพร | คุณพระเมตตา | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พัทธมน | จินากูล | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปภาวรินทร์ | วิลัยการ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุพิชญา | สิงหพันธ์ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปภาวรินทร์ | จรัลทรัพย์ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิรมณ | ศรีแสนตอ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศักดิพงศ์ | คงหนอน | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐธิดา | บุตรศรีวงค์ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สิตานันท์ | บุญตา | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สืบสกุล | นิ่มศิริ | โรงเรียนสฤษดิเดช | วัดป่าคลองกุ้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |