# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | แม่ชี | ณิชาภา | อมาตยกุล | วัดธรรมถาวร | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
2 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | แม่ชี | ปภาภัทร | เพรสคอตต์ | วัดธรรมถาวร | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ระพีภัทร | หัสรินทร์ | โรงเรียนชุมชนวัดท่าสุธาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ยื่งลักษณ์ | ขำบุญเกิด | โรงเรียนชุมชนวัดท่าสุธาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศถิริสา | สุขแก้ว | โรงเรียนชุมชนวัดท่าสุธาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นพเก้า | คงทอง | โรงเรียนชุมชนวัดท่าสุธาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัลยาณี | วงศ์ศรี | โรงเรียนชุมชนวัดท่าสุธาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | บัณฑิต | ลันออ | โรงเรียนชุมชนวัดท่าสุธาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | บนมีมี | - | โรงเรียนชุมชนวัดท่าสุธาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรศักดิ์ | สุวรรณาราม | โรงเรียนชุมชนวัดท่าสุธาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | ชนะ | โรงเรียนชุมชนวัดท่าสุธาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | บัวสุวรรณ | โรงเรียนชุมชนวัดท่าสุธาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุวพิชชา | ปานเคลือบ | โรงเรียนชุมชนวัดท่าสุธาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พัชรา | เกษแก้ว | โรงเรียนชุมชนวัดท่าสุธาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธิติพัฒน์ | วราชัย | โรงเรียนชุมชนวัดธรรมถาวร | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วริศรา | ทองรอด | โรงเรียนชุมชนวัดธรรมถาวร | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปัทมา | มัธยัสถ์ | โรงเรียนชุมชนวัดธรรมถาวร | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | บัญจรัตน์ | คงชูชัย | โรงเรียนชุมชนวัดธรรมถาวร | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สโรชา | ดี | โรงเรียนชุมชนวัดธรรมถาวร | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิมประภา | ฆ้องสีเทา | โรงเรียนชุมชนวัดธรรมถาวร | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วรัญญู | เมฆนิติ | โรงเรียนชุมชนวัดธรรมถาวร | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พรพิชิตชัย | คะพิมพ์ | โรงเรียนชุมชนวัดธรรมถาวร | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณฐกร | ร่มเย็น | โรงเรียนชุมชนวัดธรรมถาวร | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชนิกา | เงาแก้ว | โรงเรียนชุมชนวัดธรรมถาวร | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฑีฆายุ | ม่วงขาว | โรงเรียนชุมชนวัดธรรมถาวร | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฑิฆัมพร | พลัง | โรงเรียนชุมชนวัดธรรมถาวร | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | คงทอง | โรงเรียนชุมชนวัดธรรมถาวร | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เนตรนภา | บุญเลิศ | โรงเรียนชุมชนวัดธรรมถาวร | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | มีนา | รักษ์ไทย | โรงเรียนชุมชนวัดธรรมถาวร | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปุณณดา | บัวชาวเกาะ | โรงเรียนวัดผุสดีภูผาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กชกร | ทองสุข | โรงเรียนวัดผุสดีภูผาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรรณวิสา | คชการ | โรงเรียนวัดผุสดีภูผาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศศิโสภา | ทองวิเศษ | โรงเรียนวัดผุสดีภูผาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรรณนารา | ธัญญเจริญ | โรงเรียนวัดผุสดีภูผาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชัยอนันต์ | คงแก้ว | โรงเรียนวัดผุสดีภูผาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศวรรยา | อินทร์สุวรรณ | โรงเรียนวัดผุสดีภูผาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุพิชฌาย์ | ธัญญเจริญ | โรงเรียนวัดผุสดีภูผาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พยัครินทร์ | ทองสุข | โรงเรียนวัดผุสดีภูผาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จักรกฤษณ์ | รัตนทอง | โรงเรียนวัดผุสดีภูผาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชุติมา | สุขตะโก | โรงเรียนวัดผุสดีภูผาราม | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กรรณิการ์ | สุดสวาสดิ์ | โรงเรียนบ้านวังปลา | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปัญญาพร | ธรรมนิยม | โรงเรียนบ้านวังปลา | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนศิริ | ชินอ้วน | โรงเรียนบ้านวังปลา | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปนัดดา | เอี่ยมสะอาด | โรงเรียนบ้านวังปลา | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรวรรณ | สกุลหอม | โรงเรียนบ้านวังปลา | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญชนก | พรหมน้อย | โรงเรียนบ้านวังปลา | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สิริโสภา | ฐืตะฐาน | โรงเรียนบ้านวังปลา | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ถควัฒน์ | ขาวสุข | โรงเรียนบ้านวังปลา | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พิชัย | ไหมเชื้อจีน | โรงเรียนบ้านวังปลา | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | โชเอ้ | - | โรงเรียนบ้านวังปลา | วัดธรรมถาวร | คณะจังหวัดชุมพร |