# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | อารียา | ศาลาแดง | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | ธีรภัทร | อรุณยงค์ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | สุวิชัย | ทองจันทร์ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | คณพรณ์ | มุณีฉิม | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | วโรฤทธิ์ | แก้วฤทธิ์ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | บุญรัตน์ | ธานีรัตน์ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | ภาณุวัฒน์ | ขุนยัง | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | สุพิชญา | อโนทิพย์ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | ชุติมณณ์ | เพิ่มเขตกิจ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | อัจฉราพร | ยอดแก้ว | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | กัลยกร | หลัดทอง | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | เกษมศักดิ์ | แขมวารินทร์ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ฐาปกรณ์ | บุญก่อเกื้อ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | จุฑามาศ | ทองสงค์ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ก้องภูมิรัฐภาคย์ | หนักแดฝ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ณัฐวุฒิ | สุขาทอน | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | วริยา | ชุมแก้ว | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ฐิติมา | เมืองทองอ่อน | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | กรกนก | ขวัญทอง | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | วิพาดา | เรืองชัย | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | กาญจนา | วุ่นซิงซี่ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | จิราภา | หนูขวัญ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | พิมพ์ชนก | หนูคง | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | บุญญากานต์ | ทองนวน | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | เจษฎา | ตาหงษ์ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | นุชนาจณ์ | ทิ้งมณี | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | จุฑามาศ | ทองสงค์ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ฐิตินันท์ | แก้วโลก | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | อิทธิกร | พรหมเจริญ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | พิทักษ์ | เกื้อก่อยอด | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | จิระศักดิ์ | หาศิริ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ปุนนวิด | จันทร์ขุนพัฒน์ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | นภัสสร | บุญสนอง | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | อดิสรณ์ | ชุมทอง | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธานธารา | อุทัยรัตน์ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | จักกริช | แก้วรัตนะ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | เบญญาภา | ฉิมเพชร | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | สริตา | ริ้วทอง | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | เตชินท์ | ดำดี | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ทวีศักดิ์ | ลับจันทร์ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | หทัยขวัญ | ชุมหนู | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | เมษา | พิมพ์แพง | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อุรัสยา | สาบก | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | วรัชยา | บัญญัติ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | กฤติยาณี | เคลือบเพชร | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ณัฐชา | รักษ์วงศ์ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ณัณท์ณภัส | วัฒน์ธนสกุลชัย | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | พิชญ์สินี | เดชาพุฒิพัทก์ | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | พิมพ์วิไล | พวงนาค | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | คมศักดิ์ | แซ่คู | โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |