# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | ทองปลอด | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพัฒน์ตรา | บุญเพ็ง | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จักรกฤษ | อิรทร์ช่วย | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รุ้งกานต์ | ทองย่อย | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พงศกร | ขวัญจัน | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศิรัญญา | ยงพฤกษา | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรพล | ศาลาคง | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธราเทพ | แก้วบุตตา | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จุฑารัตน์ | แก้วประดับเพชร | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | คงจินดามุณี | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนกพร | ทองปลอด | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | หนึ่งฤทัย | บุญมา | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิชชา | บุญทอง | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปรายฟ้า | ทองมูล | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นนทะชาติ | สุขประเสริฐ | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วัชรพล | เดชเกิด | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อาทิตย์ | บุญอินทร์ | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรเวช | จันทร์สว่าง | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นิพัทธ์พงศ์ | รุ่งเรือง | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วาริษา | สุวรรณพิทักษ์ | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จักรพัฒน์ | ปราณนคร | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วิลาวัลย์ | มะลิ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ชิดชนก | ไชยบรรดิษฐ์ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ธนัชชา | เหมือนแก้ว | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กมลชนก | ทองศรีจันทร์ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กัลยรัตน์ | ไกรนรา | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธีรนัย | จันทร์อ่อน | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ทิตญา | - | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | นภัสสร | พาหุรัตน์ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ปรวัฒน์ | หมินสะแล๊ะ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นัฐกฤต | นวลจริง | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | นางสาว | ชญานุตม์ | ช่างสัน | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กวินตรา | แก้วประสมทอง | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธีรพงษ์ | ทองเอียด | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | เปรมยุดา | จุณรัตน์ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุกัญญา | ทองเอียด | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จีรนันท์ | ไชยหนู | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ดวงกมล | ไชยบุญ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ณัฐกานต์ | ชัยรัตน์ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | ภู่มาลา | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | หัดนที | แสงแก้ว | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนกร | อุปมา | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ภูมิพัฒน์ | บุญราศรี | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นัฐพล | หมวดเอียด | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | รัตติกาล | ชัยบุญทา | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | นาย | วรพล | หนูนวล | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | นาย | วิชัย | พริกสุข | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | นาย | ณัชพล | พินิจ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ขวัญชัย | ดำทอง | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ฐิตาพร | อุสาพรม | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |