# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จุฑารัตน์ | แก้วประดับเพชร | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรพล | ศาลาคง | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศิรัญญา | ยงพฤกษา | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รุ้งกานต์ | ทองย่อย | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จักรกฤษ | อิรทร์ช่วย | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพัฒน์ตรา | บุญเพ็ง | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พงศกร | ขวัญจัน | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนกพร | ทองปลอด | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | ทองปลอด | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิชชา | บุญทอง | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | หนึ่งฤทัย | บุญมา | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | คงจินดามุณี | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วัชรพล | เดชเกิด | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อาทิตย์ | บุญอินทร์ | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรเวช | จันทร์สว่าง | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นิพัทธ์พงศ์ | รุ่งเรือง | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วาริษา | สุวรรณพิทักษ์ | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จักรพัฒน์ | ปราณนคร | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นนทะชาติ | สุขประเสริฐ | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปรายฟ้า | ทองมูล | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธราเทพ | แก้วบุตตา | โรงเรียนวัดลำพดจินดาราม | วัดลำพดจินดาราม | คณะจังหวัดสงขลา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ขวัญชัย | ดำทอง | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จีระศักดิ์ | ศรีสุวรรณ์ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | รณชัย | ศรีสุวรรณ์ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชนะกันต์ | เขียวจันทร์ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | บุญศักดิ์ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | โชคอนันต์ | หมอราช | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธีระภัทร์ | รามจันทร์ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นวพล | ศิลปะ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธีระพงษ์ | ไชยนาเวียง | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กฤติเดช | หนูสุข | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ไชยวัฒน์ | สงค์เจริญธรรม | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วรัญญา | มณีรักษ์ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กัลย์ธิดา | จันทศิริ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ภรณ์ชนก | แก้วบัว | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ฐิตาพร | อุสาพรม | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปาลิดา | คำบุรี | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ชนิกาญจน์ | พูลประภัย | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ฉวีวรรณ | นวลศรี | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จิรฐา | ผลเพ็ง | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ธวัลรัตน์ | เนียมเขียว | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อนัญญา | นวลจริง | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อดิเทพ | คงไชย | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จิรพัชร | แก้วทอง | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สรวิชญ์ | ปานแก้ว | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วีระพงษ์ | ศรีสุวรรณ์ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กษิดิศ | แดงศรีวัลย์ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | นภัสสร | พาหุรัตน์ | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กัลยรัตน์ | ไกรนรา | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ธนัชชา | เหมือนแก้ว | โรงเรียนบ้านคูนายสังข์ | วัดน้ำขาวนอก | คณะจังหวัดสงขลา |